Staðurinn
er hér,
stundin er nú.

Staðurinn
er hér,
stundin er nú.

Starfsfólk

Hér&Nú byggir á fjölbreyttum hópi fagfólks með víðtæka reynslu af öllum hliðum auglýsingabransans.

Anders Gjerdalen

Stafrænn sérfræðingur

anders@hn.is

Andri Ingvarsson

Hreyfihönnuður

andri@hn.is

Arna Sif Pálsdóttir

Hönnuður

arna@hn.is

Ásdís Ragna Valdimarsdóttir

Verkefnastjóri

asdis@hn.is

Berglind Pétursdóttir

Hugmynda- og textastjóri

berglind@hn.is

Embla Líf Fjeldsted

Birtingaráðgjafi og hönnuður

embla@hn.is

Guðjón Ólafsson

Birtingastjóri

gudjon@hn.is

Gauja Gísladóttir

Umsjónarmaður fasteignar

gauja@hn.is

Helga Einarsdóttir

Hönnuður

helga@hn.is

Hildur Hjartardóttir

Aðstoðarframkvæmdarstjóri

hildurhjartar@hn.is

Högni Valur Högnason

Creative Director

hogni@hn.is

Ingvi Jökull Logason

Yfirráðgjafi og stjórnarformaður

ingvi@hn.is

Jónbjörn Finnbogason

Art director

jonbjorn@hn.is

Karen Sigurlaugsdóttir

Birtingaráðgjafi

karen@hn.is

Kristján Hjálmarsson

Almannatengsl

kristjan@hn.is

Kolbeinn Sveinsson

Hugmynda- og textasmiður

kolbeinn@hn.is

Magnús Hreggviðsson

Art director

magnus@hn.is

Magnús Gísli Ingibergsson

Hreyfihönnuður

magnusg@hn.is

Ragnheiður Sigurðardóttir

Hönnuður

ragnheidur@hn.is

Ragnhildur Ásgeirsdóttir

Hönnuður

ragnhildur@hn.is

Rebekka Líf Albertsdóttir

Art director

rebekka@hn.is

Sindri Freyr Guðjónsson

Viðskipta- og birtingaráðgjafi

sindri@hn.is

Sóley Bartsch

Hönnuður

soley@hn.is

Valdís Thor

Birtingaráðgjafi

valdisth@hn.is

Sagan

Auglýsingastofan Hér&Nú var stofnuð árið 1990.

Fyrstu 15 árin var Hér&Nú eina auglýsingastofan innan SÍA sem leidd var áfram af konu í framkvæmdastjórn og stjórn. Verk stofunnar hafa fangað athygli fyrir efnistök og árangur bæði hér heima og heiman. Fyrir þau hafa unnist ýmis verðlaun, svo sem Epica verðlaun, EFFIE-lúðrar, FÍT-verðlaun og ítrekuð verðlaun fyrir árangursríkustu herferðir ársins á ÍMARK, Íslensku auglýsingaverðlaununum.

image

Ólöf Þorvaldsdóttir og Ragnheiður K. Sigurðardóttir

image

Gamalt merki Hér&Nú, innblásið af steingervingi við inngang skrifstofunnar.

Staðsetning

Hér&Nú er staðsett bæði í Reykjavík og Brighton

Reykjavík

Bankastræti 9
101 Reykjavík

https://images.prismic.io/herognu/86793a1d-473b-4807-bdc8-33be08f115a2_Herognu.png?auto=compress,format

Brighton

5 Trafalgar Ct
Brighton

https://images.prismic.io/herognu/fe9afcf3-e325-4a45-a6d1-139e4d85d34a_image+48.png?auto=compress,format

Merkið

Þróun merkisins í yfir 30 ár.

1990

1997

2000

2007

2013

2022